KAMATI ZA KUKABILIANA NA MAAFA WILAYA YA CHAKE CHAKE KUANDAA MPANGO MADHUBUTI

Afisa mdhamini ofisi ya makamu wa pili wa rais  nd.ali salim mata  amezitaka kamati za kukabiliana na maafa wilaya ya chake chake  kuandaa mpango  madhubuti  utakaowawezesha kufanya kazi zao kwa ufanisi   na kuepusha migongano wakati wa kutekeleza majukumu yao.

Kauli hiyo ameitowa wakati alipokuwa akifunguwa mafunzo ya siku mbili  kwa kamati za kukabiliana na maafa  wilaya yachake chake  huko katika ukumbi wa tassaf.

Nd.mata amesema mpango madhubuti  wa kukabiliana na  maafa  utapelekea kuweza kuwanususru wananchi   na mali zao  hivyo ni vyema kwa  kamati kuona umuhimu wa mpango huo pamoja na kuweza kuendelea kushirikiana kwa kufikia malengo .

Nae naibu mkurugenzi wa kamisheni ya kukabilina na  maafa nd. Muhidini  ali muhidini amesema umuhimu wa mpango huo ni kuleta  ufahamu  na ufanisi  zaidi katika kutekeleza majukumu yao sambamba na  kuzitaka kamati kuwafikishia elimu  ya maafa wananchi  ili kuweza kujikinga  na maafa .

Mapema akizunguma katika mafunzo hayo kaimu mratibu wa kukabiliana na maafa  pemba nd.mbela issa mbela amewatka  wanakamati  hao kuweza kushiriki  kwa kutoa maoni yao  kwa kuandaa mpango huo  kwa kuangalia  mazingiara halisi ya meneo yao.

Katika mafunzo hayo ya siku mbili  yaliyowashirikisha wanakamati  wa  kukabiliana na maafa wiilaya ya chake chake  ambapo mada mbali mbali zilijadiliwa  lengo likiwa  ni kuandaa mpango wa kukabilina na maafa katika  wilaya hiyo.

 

Comments are closed.

Powered by Live Score & Live Score App