KMKM YAKAMATA BOTI MBILI ZIKIVUA UVUVI HARAMU

Kikosi cha kmkm kimekamata boti mbili zikivua uvuvi haramu za macho madogo katika bandari bubu ya fukuchani.

Boti hizo zimekamatwa majira ya saa nne za asubuhi zikiwa katika harakati za uvuvi huo.

Akizungumza na wavuvi hao mwanansheria kutoka idara ya maendeleo ya uvuvi zanzibar Nd Mwinyi Mataka Mwinyi amesema sheria ya uvuvi ya mwaka 2010 inakataza uvuvi haramu, hivyo vitendo vya baadhi ya wavuvi kuendelea na uvuvi wa aina hiyo ni kupingana na shehia hivyo amewakata wavuvi hao kufuata sheria za uvuvi ili kuepukana na matatizo yanayoweza kujitokeza.

Mkuu wa wilaya ya kaskazini A Nd Hassan Ali Kombo amewakata wavuvi hao kubadilika na kutafuta vifaa vya uvuvi vinavokubalika ili kuweza kupata tija katika sekta hiyo.

Nao wavuvi hao wamesema wamefanya hivyo kutokana na hali ngumu ya maisha hivyo wamemtaka mkuu wa wilaya hiyo kuwasamehe.

Comments are closed.

Powered by Live Score & Live Score App