KUFUNGWA MKANDA KUTAONGEZA FURSA KWA WAGENI KUJA NCHINI.

Mwenyekiti wa bodi ya mamlaka ya viwanja vya ndege zanzibar kamishana mtaafu hamdan omar amesema kufungwa kwa mkanda wa kubebea mizigo katika kiwanja cha ngege cha kimataifa cha abeid amani karume kutaongeza fursa kwa wageni kuja nchini.

Hamdan ameyasema hayo alipotembelea kiwanja hicho kuona hali inavyoendelea matumizi ya mkanda huo amesema mkanda huo umeleta ufanisi na kuongeza pato la taifa kutokana na wageni wanaoingia nchini.

Aidha amesema matarajio yao ni  kuwa mkanda huo utatumika kama ilivyokusudiwa na kuishauri mamlaka kutoa mafunzo kwa wafanyakazi wa kiwanja hicho  ili kuweza kukabiliana na mabadiliko hayo.

Mkuu wa kitengo cha ict mohamed abdul khan  msoma amesema timu yake ikishirikiana na mtaalam kutoka nje ilitoa ushirikiano mzur ili kuhakikisha zoezi hilo linakwenda kama ilivyokusudiwa

Comments are closed.

Powered by Live Score & Live Score App