MAANDALIZI YA TAMASHA LA PASAKA LINALOTAJIWA KUFANYIKA HAPA NCHINI YANZIDI KUPAMBA MOTO

Maandalizi ya Tamasha la Pasaka linalotajiwa kufanyika hapa nchini yanzidi kupamba moto huku waimbaji wengi kutoka nje ya nchi wakitarajiwa kushiriki tamasha hilo.

Mkurugenzi Mkuu wa msama Promotion Alex Msama amebainisha hilo mbele ya waandishi wa habari kwa kusema kuwa waimbaji wa ndani watakaoshiriki tamasha hilo hawatazidi saba (7), lengo likiwa ni kuhakikisha wanapata fursa ya kuwa na idadi kubwa ya waimbaji kutoka nje.

Na katika kusisitiza shariti     la kusajiliwa kwenye baraza la sanaa la taifa basata kwa wasanii watakao shiriki tamasha hilo, Mkurugenzi Msama amesema wasanii  ambao wanadaiwa malimbikizo ya ada na basata, wamepewa fursa ya kufika Msama Promotion ili waweze kupatiwa fedha zitakazowasaidia kulipa madeni hayo, na kukidhi sharti la kushiriki.

Aidha Msama ametoa usahuri kwa basata kuwachukulia sheria wasanii wote wankiuka sheria, kanuni na taratibu za chombo hicho.

Kauli mbiu ya tamasha hilo, linalotarajiwa kuanza april 21, 2019ni umoja na upendo hudumisha amani ya nchi yetu.

Comments are closed.

Powered by Live Score & Live Score App