MADIWANI WA WILAYA YA CHAKE CHAKE KISIWANI PEMBA WAMETAKIWA KUTEKELEZA MAJUKUMU YAO

Madiwani wa wilaya ya chake chake  Kisiwani Pemba Wametakiwa Kutekeleza Majukumu yao kwa kufuata  Misingi ya Uatawala Bora  kwa Kuwashirikisha  Wananchi katika kuibuwa Miradi Itakayowaletea Maendeleo.

Ushauri huo umetolewa na Naibu Waziri  Ofisi ya Rais,KatibaSheriaUtumishi wa  Umma na Utawala Bora Mh.Khamis Juma Maalim  wakati alipokuwa akifunguwa kikao cha siku moja kilichowashirikisha  Madiwani wa Wilaya ya Chake pamoja na Watendaji wa Baraza la Mji  Chake.

Mh.Naibu Waziri amesema  Misingi ya  Utawala Bora inamfanyakiongozi  kuweza kutekeleza vizuri  Majukumu  yake  hivyo amewataka  Viongozi  hao kutekelza Misingi ya Utawala Bora  ukiwemo Sula Zima la Uwajibikaji.

Nae Naibu Katibu Mkuu Ofisi ya Rais, Katiba,Sheria,Utumishi wa Umma na Utawala Bora  Mh.Joji kazi amesema Kiongozi anatakiwa kutumia  Nguvu alizopewa  kisheria   kwa kuwatumikia Wananchi.

Mapema akizungumza  katika kikao  hicho Ofisa Mdhamini Ofisi ya Rais katiba,Sheria,Utumishi wa Umma na Utawala Bora  Nd.Massoud Ali Mohammed  amesema Lengo la kikao hicho ni kuweza kukumbushana  juu ya utekelzaji  wa Dhana ya Utawala Bora  ili kuweza kuapata  Maendeleo Endelevu.

Akiwasilisha Mada  ya Utawala Bora  katika kikao hicho  Mwanasheria kutoka Idara ya Utawala Bora   Hassan Vuai  Amesema Mashirikiano  ya Pamoja Ndio  yatakayopelekea Kufikia Malego ya Utawala Bora.

Comments are closed.

Powered by Live Score & Live Score App