MAHAKAMA INA MCHANGO MKUBWA KATIKA SEKTA YA UWEKEZAJI HAPA NCHINI

 

Mwenyekiti wa tume ya kurekebisha sheria mhe. Jaji mshibe ali bakari amesema mahakama ina mchango mkubwa katika sekta ya uwekezaji hapa nchini.

Jaji mshibe amesema hayo katika mkutano wa kupitia rasimu ya kurekebisha sheria 25 uliowashirikisha mahakimu na mawakili wa kujitegemea.

Jaji mshibe amesema wawekezaji kabla ya kuwekeza kuna vigezo wanavyotumia ikiwa ni pamoja na mwenendo wa kesi mahakamani, muda wa kesi, usimamizi wa kodi…

Hivyo amewataka mahakimu na mawakili kutumia vyema nafasi zao kwa uwadilifu na uwaminifu mkubwa katika kujenga imani kwa waekezaji kwa maendeleo ya taifa..

Ndg .mohammed khamis mwanasheria wa serikali kutoka ofisi ya mkurugenzi wa mashtaka amesema uchambuzi utasaidia kwa wale wanaozipitia  sheria kuzichambua kwa umakini  ili ziendane na zikidhi mahitaji kwa wakati uliopo..

Mwanasheria na mtafiti wa tume ya kurekebisha sheria  zanzibar ndg, nassor ameir tajo  amesema kazi inayofanyika hivi sasa sio kurekebisha sheria  bali ni kufanya utafiti na uchambuzi wa sheria katika kuhakikisha utengenezaji wa sheria bora hapa nchini

Mapema katibu wa tume ya kurekebisha sheria ndugu kubingwa mashaka simba amesema wameona umuhimu wa kujumuisha wa dau katika kafanikisha upatikanaji wa sheria bora kwa kuanzia wanasheria wa serikali mahakimu na mawakili wa kujitegemea.