MOTO ULIOZUKA MAJIRA YA MCHANA UMETEKETEZA MOJA YA CHUMBA KATIKA GHOROFA KIEMBE SAMAKI

Moto uliozuka  majira  ya   mchana      umeteketeza    moja  ya   chumba    katika   ghorofa  iliopo    Kiembe   Samaki   inayomilikiwa   na   Ndugu Makame   Mtumwa  Haji.

watu  wa   karibu   walioshuhudia     tukio   hilo   wamedai    kuwa    chanzo   cha   moto   huo   huenda   ikawa    ni  hitilafu  ya    umeme kikosi  cha   zimamoto   na   uokozi  kilifika   eneo  la   tukio   na   kufanikiwa    kuuzima   moto  lakini  tayari    ulkuwa   umeteketeza   vitu   vilivyokuwemo    chumbani.

mmilikimmwa    nyumba   hiyo   makame  haji    amesema    bado   hajajua    kiasi   cha   hasara    iliosababishwa    na   moto    huo  lakini   vitu   vingi   vya   thamani    vimeungua.

mkuu  wa   kikosi   cha  zimamoto  kituo   cha   mwana  kwerekwe    Salum   Feruzi  amewataka   wananchi    kuwa   makini   na   matumizi  ya     umeme   na   kutoa   taaaaaarifa    haraka    yanapotokea   matukio   ya   aina   hiyo.