TIMU YA JIMBO LA WETE IMEFANIKIWA KUTWAA UBINGWA WA MASHINDANO YA MAIDA CUP.

Timu ya jimbo la Wete imefanikiwa kutwaa ubingwa wa mashindandano ya Maida Cupya kuadhimisha miaka 42 ya kuzaliwakwa CCM, baada ya kuitandika timu ya jimbo la Micheweni bao 2-1.

Mchezo huo wa fainali uliopigwa katika uwanja wa Konde Polisi, Jimbo la Wete iliyovalia jazi ya nja nailikuwa ya kwanza kulionalango la wapinzani wake kupitia kwa mchezaji Ali Mohamed kufunga mabao hayo katika dakika ya 22 na 49, huku Micheweni ikasawazishwa kupitia kwa Abdalla Khatib dakika ya 43.

Akizungunza na wanamichezo na washabiki, Mwenyekitiwa CCM Mkoawa Kaskazini Pemba, Mberwa Hamad Mberwa, amempongeza Mbunge  Maida kwa kuwaunga mkono vijana kupitia sekta ya michezo.

Mdhamini wa mashindano hayo na Mbunge wa kuteuliwa wa UWT Maida Hamad Abdalla, amesema mashindano hayo yamekusudia kutafuta vipaji vya wachezaji watakaounda timu ya Wilaya ya Wete na Mkoa.

Kwa  upande wa wanamichezo hao wamesem mashindano hayo yameamshaari katika timu zao.

Timu Wete imekabidhiwa shilingi laki mbili, kikombe, seti mbili za jezi, nishani na mipira mitatu, mshindiwa pili Micheweni ikipatiwa shilingi laki moja, jezi seti moja, mipira miwili na midali ya silva.

Huku zawadi mbalimbali zikitolewa ikiwemo kipa bora, mchezaji bora, mchezaji mwenye nidhamu, pamoja na timushiriki kila mmoja ikipatiwa mpira mmoja mmoja.

Comments are closed.

Powered by Live Score & Live Score App