TIMU YA KIKWAJUNI SPORT CLUB IMEPANIA KUIREJESHEA HADHI TIMU HIYO

Timu ya Kikwajuni Sport Club imepania kuirejeshea hadhi  Timu hiyo kama ilipokuwa ikitamba zamani. Hayo yamebainika leo hii baada ya kutembelewa na mchezaji wa zamani wa timu ya taifa ya kenya mahamoud abass.

Na kuweza kushiriki katika kutowa mafunzo kwa wachezaji wa timu hiyo.

Akizungunza na wandishi wa Habari za Michezo hapa visiwani katika mazoezi ya timu hiyo amesema Zanzibar inahistoria kubwa katika ukanda wa Afrika Mashiriki na kati katika mchezo wa soka hivyo vijana wa sasa wanapaswa kujifunza histori iliyowahi kuwekwa na wachezaji wa zamani .

Aidha Abassi  ambaye aliwahikuwa golikipa namba wani wa timu ya taifa ya kenya maarufu kama harambe stars amesema timu ya kikwajuni inahitaji kuwatunza wachezaji wake ili wapate kuisaidia timu ya Taifa ya Zanzibar pamoja na Taifa Stars.

Wachezaji pamoja na meneja wa timu hiyo wamesema ujaji wa mchezaji huyo imeweza kuinuwa ari ya wachezaji hapa nchini.

Mwenyekiti wa chama cha mpira wa miguu wilaya ya Mjini amesema kitu cha faraja kumuona mchezaji huyo wa zamani kukumbuka na kutowa mafunzo hapa visiwani.

Comments are closed.

Powered by Live Score & Live Score App