WAKAAZI WA SHEHIYA ZA MSUKA WAMETAKIWA KUTHAMINI JUHUDI ZA SERIKALI

Wakaazi wa shehiya za msuka wametakiwa kuthamini juhudi za serikali na mashirika ya kujitolea katika kuzitumia fursa za maendeleo ili kuwanufaisha wananchi na kuwapunguzia ukali wa maisha .

Hayo yamesemwa na afisa elimu wilaya ya micheweni Bi Tarehe Khamis Hamad huko msuka katika mkutano wa mpango shirikishi wa kuainisha changamoto na kutoa kipaumbele kwa maendeleo ya watu wa huko iliyondaliwa na shirika la milele Zanzibar foundation

Afisa huyo amesema ni jambo la kufurahisha kuona wananchi wanaisaidia serikali kwa kushiriki kwenye mipango ya maendeleo yao

Katika mkutano huo mratibu wa miradi ya afya wa Zanzibar milele foundation Shemsa Nassor Mselem amesema kupitia mpango huo wananchi wa msuka watafaidika na usaidizi wa miradi watakayoibua wao wenyewe kupitia shirika hilo

Nao baadhi ya wananchi hao wamesema wamefurahishwa kwa kufikiwa na mpango huo ambao wataweza kujiamulia kile ambacho wamekipa kipaumbele katika changamoto zao

Comments are closed.

Powered by Live Score & Live Score App