WANAKIJIJI WA SHEHIA YA KIBUTENI WATOA PONGEZI KWA RAIS WA ZANZIBAR

Wanakijiji wa shehia ya kibuteni jimbo la makunduchi wametoa pongezi kwa Rais wa Zanzibar na mwenyekiti wa baraza la Mapinduzi Dk. Ali Mohamed Shein kwa kusimamia vyema utekelezaji wa ilani ya ccm.

Wakizungumza na mwakilishi wa jimbo la makunduchi ambae pia ni waziri wa nchi ofisi ya Rais utumishi wa umma na utawala bora  Mhe Haroun Ali Suleiman wametaka salamu zao zimfikie Dk. Shein pamoja na wizara ya elimu na mafunzo ya amali kwa kufufua ujenzi wa skuli ya kibuteni uliokuwa umesita kwa zaidi ya miaka mitano.

Akizungumza na baadhi wajumbe washehia ya kubeteni mara baada ya kuangalia mradi wa barabara ya kifusi kuingia mji mpya na ujenzi wa kiwanja cha michezo  mwalimu Haruon amesema ujenzi wa barabara utasaidia kufanikisha azma ya Serikali ya Mapinduzi Zanzibar ya kuwawekea miundo mbinu bora wananchi wake

Akizungumzia ujeni wa kiwanja cha michezo amesema huo ni mpango wa kuunga mkono juhudi za Rais wa Zanzibar Dk Shein katika ujenzi wa viwanja kila wilaya

Kwa upande wa wanakijiji hao hawakusita kutoa neno katika ujenza wa barabara na kiwanja.

Comments are closed.

Powered by Live Score & Live Score App