WANANCHI PUJINI WAMAETAKIWA KUTOA MASHIRIKIANO WAKATI WA UJENZI WA NGOME YA MKAMANDUME

Mkuu wa Wilaya ya ChakeChake Rashid Hadid Rashid amewataka wananchi wa Pujini wilaya ya Mkoani kutowa ushirikiano wakati wa ujenzi wa Ngome ya Mkamandume ili kufanikisha malengo ya serikali ya kurudisha haiba ya eneohilo.

Nd. Rashid ametowa wito huo kwenye mkutano wakukabidhi eneo la Mkamandume kwa Mkandarasi atakaejenga ngome hiyo Nd. Mansour Mohamed Kassim kutoka kampuni ya SHAMJO LTD.

Amesemaserikaliimekusudiakuliimarishaeneohilokwakurudishahistoriayakekubwaambayoinawavutiawagenikutokanchimbalimbaliduniani.

Akitowa maelezo ya eneo hilo Mkurugenzi wa Idara ya Makumbusho na Mambo ya Kale Salum Kitwana Sururu na Afisa Mdhamini Wizara ya Habari Utalii na Mambo ya Kale Khatib Juma Mjaja wamewasisitiza wananchi wa eneo hilo kudhibiti uharibifu na wizi katika kazihiyo.

Kwa upande wake Mkandari wa mradi wa ujenzi wa Ngome yaMkamandume Mansour Mohamed amesema watafanyakazi hiyo kwa kiwango kinachotakiwa na watawashirikisha wananchi katika harakati za ujenzi ili waanze kufaidika na Ngomehiyo.

Mradi wa ujenzi wa Ngome ya Mkamandume unakwenda sambamba na ujenzi wa gofu la Fukuchani Unguja ambayo kwa pamoja itagharimu kiasi cha shilingi milionimia 800.

Comments are closed.

Powered by Live Score & Live Score App