WIZARA YA ELIMU KUFUTA MITIHANI YA KIDATO CHA PILI

 

Wizara ya elimu na mafunzo ya amali zanzibar imetabgaza kufuta mitihani ya kidato cha pili iliyoanza leo, baada ya kuaminika kuwa baadhi ya watu wasiohusika kuipata baadhi ya mitihani kabla ya wakati wa kufanywa.

Akitoa taarifa kwa vyombo vya habari ofisini kwake amesema kitendo hicho cha kuvuja kwa mitihani kimeisabishia wizara hasara ya shilingi milioni mia mbili na hamsini na kwamba hatua kali za kisheria zitachukuliwa kwa watakaobainika kuhusika.

Jumla ya wanafunzi 34, 848 kati yao wanaume 16, 642 wa skuli 189 za serikali na skuli 60 za binafsi za zanzibar walianza mitihani hiyo ya kidato cha pili, ambayo ilitarajiwa kumalizika jumanne ya tarehe kumi na moja.