WIZARA ZA SERIKALI ZITAKAZOHAMIA MAJENGO MAPYA KUTENGA BAJET

Naibu katibu mkuu wizara ya fedha na mipango idd haji makame amezitaka wizara za serikali zitakazohamia katika majengo mapya yaliopo gombani kutenga bajeti maalum kwaajili ya kuhudumia majengo hayo ili yaweze kuendelea kuwa katika haiba yake.

Kauli hiyo imetolewa na naibu katibu mkuu wizara ya fedha na mipango zanzibar nd,Idd Haji Makame wa katika wa makabidhiano ya majengo hayo kutoka kwa kampuni ya ujenzi ya quality bulding contractors huko gombani ambayo yamekamilika ujenzi wake.

Amesema wizara hizo zinawajibu wakuyalinda majengo hayo ambayo yametumia gharama za serikali, hivyo ni vyema kuyatengea bajeti maalum kwa ajili ya utunzaji ikiwemo usafi na huduma nyengine.

Akizungumza mara ya makabidhiano hayo naibu katibu mkuu wizara ya kazi,uwezeshaji, wazee, wanawake na watoto bi maua makame rajab amesema jukumu liliobakia ni kwa watendaji kuweza kuyatunza majengo hayo pamoja na kukaa katika hali nzuri ili yaweze kudumu

Kwa upande wake mshauri mwelekezi katika ujenzi huo kutoka kampuni ya zancon limited nd,Mbarouk Juma Mbarouk amesema mashirikiano waliyoyapata yamelekea kukamilika ujenzi huo katika wakati uliyopangwa huku mkurugenzi mtendaji wakampuni ya quality bulding contractors Ahamis Ali Said ambayo iliyojenga majengo hayo ameiomba serikali kuendelea kuwa tumilia wakandarasi wa zawa.

Mapema akizungumza katika hafla hiyo afisa mdhamini wizara ya fedha na mipango nd,Ibrahim Saleh Juma amesema ujenzi huo ulioanza septemba mwaka 2016 na kukamika tarehe 31 machi mwaka huu utaondosha shida ya ufinyu wanafasi iliyokuwa ikiwakabili.

 

Comments are closed.

Powered by Live Score & Live Score App