BIDHAA ZENYE THAMANI YA SHILINGI MILION 27 ZIMETEKETEZWA NA TAASISI YA VIWANGO ZANZIBAR ZBS

Bidhaa zenye Thamani ya Shilingi Milion 27 zimeteketezwa na Taasisi ya Viwango Zanzibar  ZBS  baada ya kubainika kuingizwa Nchini zikiwa hazina kiwango kwa matumizi ya Binaadam.

Wakitoa Taarifa katika uteketezaji Mkuu wa Ukaguzi na udhibiti wa ubora Nd. Suleiman Abdallah na Afisa Uhusiano Nd.Umulkulthum Hamza kutoka Taasisi hiyo wamesma baada ya kufanyiwa Uchunguzi bidhaa hizo zimeonekana kuwa ni hatari kwa Usalama wa Afya ya mtumiaji.

Wameeleza kuwa ni vyema Wafanyabiashara kuwa makini wanapoingiza bidhaa Nchini na kuhakikisha kuwa ni salama kwa afya ya mtumiaji.

Afisa kutoka Mamlaka ya Mapato Tanzania TRA Nd. Omar Khamis amesema hakuna Mfanya biashara yoyote anaelipishwa Kodi kabla ya kuhakikiwa mzigo wake unapofika Bandarini na kuangaliwa Kiwango na ubora wake.

Uteketezaji huo umefanyika katika eneo la Kibele Mkoa wa Kusini ambapo Bidhaa zikizoteketezwa ni pamoja na Paket 348 za Pempas, Juice Katuni 405 na Tende Boxi 17.

Comments are closed.

error: Content is protected !!