JAMII YAPASWA KUSHIRIKIANA KATIKA KUWASAIDIA WATOTO MAYATIMA

Mkurugenzi wa mfuko wa hifadhi ya  jamii zanzibar zssf nd. Sabra Issa Machano amesema jamii yapaswa kushirikiana  katika kuwasaidia watoto mayatima ili waweze kuishi  kwa furaha na upendo kama watoto wengine

Kauli hiyo ameisema  katika ukumbi wa  viwanja vya kufurahishia watoto kariakoo  wakati akikabidhi  msaada  wa pesa kwa ajili ya watoto mayatima

Aidha  amesema mfuko wa hifadhi ya jamii zssf  inatambua umuhimu wa kuwalea na kuwatunza watoto mayatima . Hivyo  suala la kuwasaidia  watoto mayatima si jambo la hiari bali ni jambo liloamrishwa na mwenyezi mungu  kwa kutegemea malipo siku ya kiama

Comments are closed.

Powered by Live Score & Live Score App