MH. MAHAMOUD AMEWAHAKIKISHIA WANANCHI KUWA AHADI ALIZOZITOA KATIKA JIMBO LAKE KUZITEKELEZA

 

Muwakishi wa Jimbo la Kiembe Samaki Mh. Mahamoud Thabit Kombo amewahakikishia Wananchi wa jimbo lake kuwa ahadi alizozitoa katika jimbo hilo atazikamilisha kabla ya Mchaguzi Mkuu.

Akizungumza katika ziara yake na kamati ya siasa kuangalia maeneo mbali mbali katika jimbo hilo

Kwa ajili ya kuona changamoto zilizopo na kuzipatia ufumbuzi Mh. Mahamoud amesema ushirikiano ni muhimu katika kuleta maendeleo Nchini.

Mh. Mahamoud pia ametoa vifaa vya maji kwa ajili ya kumalisha kisima cha maji safi na salama cha Michungwani na viti na meza kwa ajili ya Tawi la Mambo Sasa.

Nao Wenyeviti wa Matawi wameahidi kuvitunza vifaa hivyo na kuvitumia kama vilivyo kusudiwa.

Comments are closed.

error: Content is protected !!