MH. SIMAI MOH’D SAID AMEZITAKA KAMATI ZA SKULI KUSHIRIKIANA NA VIONGOZI WA WIZARA

Naibu Waziri wa Elimu na Mafunzo ya Amali Nd. Simai Moh’d Said amezitaka Kamati za Skuli kushirikiana na Viongozi wa Wizara hiyo ili kuleta Maendeleo ya Elimu kwa Wanafunzi.

Ameyasema hayo katika Mkutano wa Makabidhiano ya Dakhalia ya Wanaume ya Skuli ya Sekondari ya Moh’d juma Pindua kati ya Balozi wa Japan Nchini Tanzania Nd. Simchi Gonto na Skuli ya Sekondari Moh’d Juma Pindua huko bBaraza la Mji Mkoani Pemba.

Nae Balozi wa Japani Nchini Tanzania Simchi Gonto amesema Japan itaendelea kutoa   misaada ya mahitaji maalum kupitia mfuko wake na kuona kuwa Vijana wanalijenga Taifa na kuwa kiungo muhimu kati ya Tanzania na Japani.

Kwa upande wake Mkuu wa Mkoa wa Kusini Pemba Nd.  Hemed Suileman Abdallah ametoa shukrani kwa Balozi wa Japan  kwa kuwapatia Dakhalia hilo kwani litawasaidia kuchochea ari ya Wanafunzi kuwa na hamasa ya kusoma na kuinua ufahamu katika masomo yao.

 

Comments are closed.

error: Content is protected !!