SERIKALI INAENDELEA KUIMARISHA MIUNDOMBINU YA BIASHARA NA WAJASIRIAMALI

Waziri mkuu wa serikali ya jamuhuri ya muungano wa tanzania mhe. Kassim Majaaliwa amesema serikali inaendelea kuimarisha miundombinu ya biashara na wajasiriamali ili kuweka mazingira bora zaidi ya shughuli zao.

Akifunga maonesho ya biashara ya kuadhimisha miaka 20 ya jumuiya ya Afrika mashariki majaliwa huko Fumba  amesema serikali imekua ikitoa mikopo yenye masharti nafuu kwa wajasiriamalina kuondosha vikwazo vya kuingizaji na kusafirisha bidhaa ndani na nje ya nchi lengo  likiwa ni kuwapa fursa wajasiriliami kujiirimarisha katika kazi hiyo.

Waziri wa biashara na viwanda balozi Amina Salum Ali amesema na  sekta binafsi zinamchango mkubwa katika uchumi wa taifa na kutoa fursa za ajira kwa vijana na   serikali imeanzisha taasisi na mfuko maalumu kwa lengo la kutatua matatizo yanayoisu sekta hiyo.

Katika risala yao washiriki wa maenesho hayo wamewaomba wanachama wa jumiya ya Afrika mashariki kutekeleza kwa vitendo dhama ya biashara huru ndani ya jumuya hiyo na serikali kukaa na taasisi za kifedha zinazotoa mikopo kwa wajasiriamali kupunguza masharti ya kupata mikopo..

 

Comments are closed.

error: Content is protected !!