WANAFUNZI WANASTAHIKI KUPEWA ELIMU YA KUELEWA SEKTA MUHIMU NCHINI ZINAVYOENDESHA KAZI ZAKE

Wanafunzi wanastahiki kupewa elimu ya kuelewa Sekta muhimu Nchini zinavyoendesha kazi zake kwa vile wao ndio watendaji katika Taasisi hizo kwa siku zijazo.

Wakitoa  Elimu kwa Wanafunzi wa Sekondari wa Skuli ya Uzi Maafisa kutoka Bodi ya Mapato Zanzibar  ZRB juu ya kazi zinazofanywa na Bodi hiyo wamesema Wanafunzi kufahamu Majukumu ya Taasisi hiyo inayokusanya Mapato ya Zanzibar itawasaidia kuamsha ari ya kusoma na pia kuisambaza Elimu hiyo kwa Jamii ambayo itaisadia Bodi hiyo kuwarahisisha kazi zao.

Wanafunzi waliopata Elimu hiyo wamefarijika na kuongeza kuwa watakuwa ni Mabalozi Wazuri kwa Wenzao na Jamii iliyowazunguka juu ya Majukumu ya ZRB ya kukusanya Mapato kwa manufaa ya Taifa kwa ujumla.

Comments are closed.

error: Content is protected !!